
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA 

05.09.2025 

TANGAZO LA MABADILIKO YA TAREHE ZA USAILI 

Mkurugenzi wa Jiji la Tanga anapenda kuwataarifu waombaji kazi wote walioi t w a  

k w e n y e  u s a i l i   kuwa kuna mabadiliko ya tarehe za kufanya usaili. 

Usaili utafanyika tarehe 12/09/2025 hadi tarehe 13/09/2025 badala ya tarehe zilizotajwa 

kwenye tangazo la awali. 

Aidha, muda na maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye 

tangazo la kuitwa kwenye usaili. 

Imetolewa na: 

Mkurugenzi wa Jiji 


